Stuðlaberg heilbrigðistækni ehf.

Frá ársbyrjun 2018 mun heilbrigðissvið Eirbergs ehf. framvegis starfa í nýju framsæknu systurfélagi sem fengið hefur nafnið Stuðlaberg heilbrigðistækni ehf.

Með þessum skipulagsbreytingum þá vonumst við til að efla enn frekar faglega ráðgjöf, vöruframboð og þjónustu við heilbrigðisstofnanir og fagaðila víðs vegar um landið.

Meðal starfsmanna eru þroska- og iðjuþjálfar, hjúkrunarfræðingar, heilbrigðisverkfræðingur BSc. og tæknimenn, allt fyrrum starfsmenn Eirbergs sem flestir eru með áralanga ef ekki áratuga starfsreynslu. ​Fagmenntað fólk í þína þágu. Markmiðin eru að efla heilsu, auka lífsgæði, auðvelda störf og daglegt líf.

Með von um áframhaldandi góð samskipti við okkar viðskiptavini og samstarfsaðila þá bendum við vinsamlegast á að pantanir og fyrirspurnir skulu sendar á netfangið pantanir@stb.is eða á neðangreinda vörustjóra í Sölu og ráðgjöf. Nýtt símanúmer: 569 3180.

Pantanir og fyrirspurnir
 
Sala og ráðgjöf
pantanir@stb.is
569 3180
Brynjar Hafþórsson
Viðskiptafr. | Sölustjóri
Sala og ráðgjöf
brynjar@stb.is
569 3182
Edda Ólafsdóttir
Hjúkrunarfr. | Stóma og þvagleggir
Sala og ráðgjöf
edda@stb.is
569 3184
Elfa Björt Gylfadóttir
Þroskaþjálfi | Baðhjálpartæki og salerni
Sala og ráðgjöf
elfa@stb.is
569 3185
Jóhanna Ingólfsdóttir
Iðjuþjálfi | Hjólastólar og hjálpartæki
Sala og ráðgjöf
johanna@stb.is
569 3186
Katrín Klara Þorleifsdóttir
Hjúkrunarfr. | Rekstrarvörur hjúkrunar
Sala og ráðgjöf
kataklara@stb.is
569 3188
Magnea Freyja Kristjánsdóttir
Heilbr.verkfr. BSc.| Sjúkrabún. og rúm
Sala og ráðgjöf
magnea@stb.is
569 3189
Tækniþjónusta
 
Tækniþjónusta
stb@stb.is
569 3190
Andri Freyr Magnússon
Þjónustufulltrúi
Tækniþjónusta
andri@stb.is
569 3191
Sverrir Páll Snorrason
Þjónustufulltrúi
Tækniþjónusta
sverrir@stb.is
569 3192
Innflutningur - innheimta
 
Skrifstofa
skrifstofa@stb.is
569 3108

Stoðsvið Eirbergs, vöruafgreiðsla, innheimtur og innflutningur, munu einnig þjónusta Stuðlaberg. Stefnt er að því að Stuðlaberg heilbrigðis­tækni ehf. yfirtaki samninga Eirbergs ehf. við heilbrigðis­stofnanir. Kennitalan er 520116-0360, en heimilisfangið er það sama: Stórhöfði 25, 110 Reykjavík.

Þess má geta að í október sl. tók Kristinn Johnson, markaðstjóri, við stöðu framkvæmda­stjóra beggja félaga. Kristinn hefur um árabil starfað við sölu og viðskiptaþróun hjá Eirbergi.

Fjármálastjóri er Rannveig Guðmundsdóttir og Agnar H. Johnson er starfandi stjórnar­formaður.

Eirberg mun starfrækja tvö meginsvið, verslanir og söludeild. Á Stórhöfða munu sjúkraþjálfarar Eirbergs eftir sem áður veita ráðgjöf og bjóða viðskiptavinum göngugreiningu. Einnig verður hjúkrunarfræðingur til taks sem veita mun ráðgjöf. Eirberg er með heildsölu og dreifingu á vörum frá völdum framleiðendum.

Ef spurningar varðandi breytingarnar vakna, mun Rannveig Guðmundsdóttir (rannveig@eirberg.is) fúslega veita nánari upplýsingar. Við þökkum fyrir skilning ykkar og stuðning.

Vöruframboðið má finna hér: https://eirberg.is/vefflokkar/heilbrigdissvid – Við bjóðum fagfólki og skjólstæðinga þeirra velkomið í sýningarsal okkar að Stórhöfða 25. Þar eru til sýnis og prófunar hin ýmsu hjálpartæki og margvíslegar vörur sem í boði eru.

Þjónusta við stómaþega og þvagleggjanotendur er virka daga frá kl. 9:00 til 16:30. Tímapantanir eru í síma 569 3180 og 569 3184. Þjónusta verkstæðis er frá kl. 9:00 til 16:00 alla virka daga á Stórhöfða 25, 110 Reykjavík samkvæmt samningi við Sjúkratryggingar Íslands frá 2017.