Starfsfólk

Agnar H. Johnson
Framkvæmdastjóri
agnar@eirberg.is
569 3100
Andri Freyr Magnússon
Þjónustufulltrúi á tæknisviði
andri@eirberg.is
569 3100
Ágúst Guðmundsson
Viðskiptastjóri
agust@eirberg.is
569 3119
Arna Mekkín Ragnarsdóttir
Sjúkraþjálfari | Vörustjóri
arna@eirberg.is
569 3121
Ágúst Örn Valsson
Sölu- og þjónustufulltrúi
agustv@eirberg.is
569 3103
Anna Stella Snorradóttir
Verslunarstjóri Stórhöfða
anna@eirberg.is
569 3102
Björgúlfur Andrésson
Aðstoðarlagerstjóri
bjorgulfur@eirberg.is
569 3127
Elfa Björt Gylfadóttir
Þroskaþjálfi | Vörustjóri
elfa@eirberg.is
569 3115
Edda Ólafsdóttir
Hjúkrunarfræðingur | Vörustjóri
edda@eirberg.is
569 3105
Gígja Grétarsdóttir
Hjúkrunarfræðingur | Vörustjóri
gigja@eirberg.is
569 3104
Guðrún Halla Guðnadóttir
Sjúkraþjálfunarnemi | Vörustjóri
gudrunhalla@eirberg.is
569 3122
Guðmundur Jörundsson
Viðskiptastjóri
gudmundur@eirberg.is
569 3118
Hildur Halldórsdóttir
Skrifstofustjóri
hildur@eirberg.is
569 3108
Helga Rós Einarsdóttir
Sölufulltrúi í verslun
verslun@eirberg.is
569 3150
Jóhanna Ingólfsdóttir
Iðjuþjálfi | Vörustjóri
johanna@eirberg.is
569 3116
Jóhanna Þóra Guðbjörnsdóttir
Móttöku- og þjónustufulltrúi
johannathora@eirberg.is
569 3106
Kristinn A. Johnson
Markaðsstjóri
kristinn@eirberg.is
569 3100
Katrín Klara Þorleifsdóttir
Hjúkrunarfræðingur | Vörustjóri
kataklara@eirberg.is
569 3112
Magnea Freyja Kristjánsdóttir
Heilbrigðisverkr. BSc. | Vörustjóri
magnea@eirberg.is
569 3114
María Guðnadóttir
Sölufulltrúi í verslun
verslun@eirberg.is
569 3150
Magnús Sigmundsson
Lagerstjóri
magnusg@eirberg.is
5693127
Magnús Þór Scheving
Viðskiptafræðingur | Sölustjóri
magnus@eirberg.is
569 3117
Rakel Dögg Sigurgeirsdóttir
Sjúkraþjálfari | Vörustjóri
rakel@eirberg.is
569 3123
Rannveig Guðmundsdóttir
Fjármálastjóri
rannveig@eirberg.is
569 3109
Rakel Hafberg
Verslunarstjóri Stórhöfða
rakelhaf@eirberg.is
5693102
Sigrún A. Johnson
Sjúkraþjálfari | Vörustjóri
sigrun@eirberg.is
569 3122
Sunna Dís Klemensdóttir
Verslunarstjóri Kringlunni
sunnadis@eirberg.is
569 3150
Stefanía G. Björnsdóttir
Bókari og launafulltrúi
stefania@eirberg.is
569 3107
Sigurður Kristinn Jónsson
Þjónustufulltrúi
voruhus@eirberg.is
569 3127
Tómas Örn Guðlaugsson
Þjónustufulltrúi
tomas@eirberg.is
569 3127
Þorvarður Höskuldsson
Bílstjóri
lager@eirberg.is
569 3129
Vörustjóri Heilbrigðisvörur
Vörustjóri
panta@eirberg.is
569 3114